Motocin Micro-gearedkarfin juyi, ƙarancin gudu za a yi amfani da ƙarin samfurainjin micro-geared, kamar makullai na lantarki masu wayo, labule na lantarki, gida mai wayo da sauran kayayyakin lantarki ana amfani da su sosai, samfuran daban-daban da aka yi amfani da su na ƙananan injinan sun bambanta, ga samfuran daban-daban na ƙananan injinan, zaɓi samfurin da ya dace na ƙananan injinan yana da matuƙar muhimmanci, injin Vic mai zuwa don gabatar da yadda ake daidaita ƙananan injinan. Injin Vic mai zuwa don gabatar da yadda ake daidaita ƙananan injinan daidai.
A cikin zaɓininjin micro-gearedDole ne a dogara ne akan saurin da aka kimanta, ƙarfi da ƙarfin juyi don biyan buƙatun samfurin, idan aka yi la'akari da buƙatar yin kayan ɗagawa, buƙatar saurin 20RPM, fitowar injin gear 2N.M. Ta hanyar jerin dabaru, za a iya kammala da cewa injin gear 4W ne kawai zai iya biyan buƙatun ƙira na, amma gaskiyar magana ita ce ainihin samfurin yana da jinkiri sosai. Wannan ita ce matsalar inganci dole ne mu ambata, ingancin injin goga na yau da kullun kusan kashi 50% ne kawai, injin mara gogewa zai iya kaiwa kashi 70% zuwa 80%. Ingancin gear na duniya gabaɗaya a cikin fiye da kashi 80% (ya danganta da adadin matakan watsawa), don haka ga zaɓin injin gear da aka ambata a sama, ya kamata ku zaɓi injin gear kusan 8 zuwa 15W.
Fa'idodininjin micro-geared:
1. ingantaccen watsawa, kamar ingantaccen watsawa na injin duniyoyi guda ɗaya har zuwa kusan kashi 90%.
2. ƙaramin tsari, ƙaramin girma da nauyi mai sauƙi.
3. tsawon rai na aiki.
4. aiki mai santsi da aminci da kuma tsawon rai mai amfani.
5. ƙarfin ɗaukar kaya mai ƙarfi da kuma ɗan gajeren lokacin rashin kuzari.
6. babban rabon watsawa.
Abin da ke sama shine ainihin zaɓin ƙaramin injin da aka yi da injin, ƙarin bayani game da ƙaramin injin DC, da fatan za a ci gaba da kula da injin Vic tech.
Idan kuna son yin magana da mu kuma ku yi aiki tare da mu, da fatan za ku iya tuntuɓar mu!
Muna mu'amala sosai da abokan cinikinmu, muna sauraron buƙatunsu da kuma yin aiki bisa ga buƙatunsu. Mun yi imanin cewa tushen haɗin gwiwa mai cin nasara shine ingancin samfura da kuma hidimar abokan ciniki.
Kamfanin Changzhou Vic-tech Motor Technology Co., Ltd. ƙwararriyar ƙungiya ce ta bincike da samarwa wadda ke mai da hankali kan bincike da haɓaka motoci, mafita gabaɗaya don aikace-aikacen motoci, da sarrafawa da samar da kayayyakin motoci. Ltd. ta ƙware a fannin kera ƙananan injina da kayan haɗi tun daga 2011. Manyan samfuranmu: ƙananan injinan stepper, injinan gear, injinan gear, injinan thrusters na ƙarƙashin ruwa da direbobin motoci da masu sarrafawa.
Ƙungiyarmu tana da ƙwarewa sama da shekaru 20 a fannin ƙira, haɓakawa da ƙera ƙananan injina, kuma tana iya haɓaka samfura da taimaka wa abokan ciniki su tsara bisa ga buƙatu na musamman! A halin yanzu, galibi muna sayarwa ga abokan ciniki a ɗaruruwan ƙasashe a Asiya, Arewacin Amurka da Turai, kamar Amurka, Burtaniya, Koriya, Jamus, Kanada, Spain, da sauransu. Falsafar kasuwancinmu ta "mutunci da aminci, mai da hankali kan inganci", ƙa'idodin ƙimar "abokin ciniki da farko" suna ba da shawarar ƙirƙirar sabbin abubuwa masu da hankali kan aiki, haɗin gwiwa, ingantaccen ruhin kasuwanci, don kafa "gina da rabawa" Babban burin shine ƙirƙirar mafi girman ƙima ga abokan cinikinmu.
Lokacin Saƙo: Fabrairu-28-2023
