Babban Daidaito na Kulawa
-
Motar da ke aiki daga ƙarƙashin ruwa (ROV)
Ana amfani da motocin da ake amfani da su daga ƙarƙashin ruwa (ROV)/robots na ƙarƙashin ruwa gabaɗaya don nishaɗi, kamar binciken ƙarƙashin ruwa da ɗaukar bidiyo. Ana buƙatar injunan ƙarƙashin ruwa su sami ƙarfin juriya ga tsatsa daga ruwan teku. Ayyukanmu...Kara karantawa -
Hannun Robot
Hannun robot wani na'ura ce ta sarrafa kansa wadda za ta iya kwaikwayon ayyukan hannun ɗan adam da kuma kammala ayyuka daban-daban. An yi amfani da hannun injina sosai a fannin sarrafa kansa na masana'antu, musamman don ayyukan da ba za a iya yi da hannu ba ko kuma don adana kuɗin aiki. S...Kara karantawa -
Bugawa ta 3D
Ka'idar aiki ta firintar 3D ita ce amfani da dabarar Fused Deposition Modeling (FDM), tana narkar da kayan da ke narkewa da zafi sannan a aika kayan zafi zuwa ga mai feshi. Mai feshi yana tafiya da hanyar da aka riga aka tsara, don gina siffar da ake so. Akwai aƙalla...Kara karantawa -
Injin CNC
Injin Kula da Lambobin Kwamfuta, wanda aka fi sani da injin CNC, kayan aiki ne na injin atomatik tare da tsarin sarrafawa wanda aka tsara. Injin yanka niƙa na iya cimma daidaito mai girma, motsi mai girma da yawa, a ƙarƙashin shirin da aka saita. Don yankewa da haƙa ma'auratan...Kara karantawa